Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share|

tâm sự tí nhé!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
este_@1

Thành viên
Thành viên
este_@1

Xu : 18

Bài gửiTiêu đề: tâm sự tí nhé! tâm sự tí nhé! EmptyFri Jun 01, 2012 4:23 pm

Avis positif
:14596: :14596:
nói thật là tâm trạng hum nay không bít thế nào nữa.công sức học hành trong mấy ngày vất vả cuối cùng kết quá là không chúng tí nào.chưa bao giờ đi thi mà ngồi trong phòng thi cầm tờ giấy thi cô giáo phát mà khôg bít viết gì lên đó nữa.thiếu tự tin kinh khủng lun.mà học thì cố gắng n không ngờ mình lại thuộc vào tốp ng mà chưa bao giờ được hưởng gì từ sự may mắn.chỉ bít trông đợi vào bản thân chứ khái niệm may mắn chả bao giờ tồn tại trong cuộc sống của mình,bùn thì cũng bùn nhưng mà thấy mình vắt hết sức trong những ngày ôn thi vậy là cũng không cảm thấy hối tiếc gì cả.lại được con bạn thân huân của mình cũng học hành chăm chỉ mà kết quả cũng bằng nhau thui.lại có bạn sánh đôi với mình rùi.
thật ra ngồi trong phòng thi bít mình không chúng tủ nên bít chắc chắn là không làm đc bài chỉ mong nó làm được,ai ngờ cùng chung số phận.haizzzzzzzzzz.cuộc sống thật không công bằngng ta chả học hành gì đi thi lại chép đc bài thế là chả cần gì nữa.qua ngay từ vòng đầu.còn mình với nó cặm cụi suốt mà lại bị tạch.thế là lại phải học lại rùi.

tâm sự tí nhé!

thanh hồng

Thành viên
Thành viên
thanh hồng

Xu : 6

Bài gửiTiêu đề: Re: tâm sự tí nhé! tâm sự tí nhé! EmptyFri Jun 01, 2012 4:54 pm

Avis positif
hum.khổ thật hai đứa bao nhiêu ngày học .vào phòng thi ngồi nghe đề phòng khác thấy không trúng 1 câu nào ngồi buồn kinh khủng .chúng nó chẳng học hành j mà ngồi chép phao như đúng rùi .ngôi đó mà rơi nước mẳt chưa bao giờ minh cố gắng như lúc này .khổ minh đã không may mắn con bạn thân cũng y trang ngồi như chờ chông.chẳng làm j .cả buổi sáng dậy sớm hai đứa rủ nhau học ai ngờ cùng chung số phận .từ bé giờ mình chưa có khái niệm may mắn đến với mình ,toàn chuyện không ngờ thì lại xảy ra với mình .nản thật
:474430: :67545: :218566:

tâm sự tí nhé!

thanh hồng

Thành viên
Thành viên
thanh hồng

Xu : 6

Bài gửiTiêu đề: Re: tâm sự tí nhé! tâm sự tí nhé! EmptyFri Jun 01, 2012 6:51 pm

Avis positif
Lãng mạn làm cho đời sống tinh thần thêm thi vị! Nhưng nếu bạn lãng mạn qúa bạn sẽ khổ. Hãy thực tế bạn sẽ là người thành công trong cuộc sống Theo bạn cuộc sống này đơn giản hay phức tạp? Nó thuộc ý nghĩ chủ quan của bạn. Bạn muốn cs của bạn như thế nào? Nhiều lúc mình thấy buồn, cuộc sống thật tẻ nhạt, vô vị. Mình thấy thiếu một cái gì đó mà không giải thích được. Tiền ư? Không phải. Những cuộc chơi dài bất tận suy cho cùng chỉ là buồn tẻ. Mình muốn phá bỏ một cái gì đó nhưng không biết đó là cái gì. Phải làm sao đây?.Cuộc sống vốn dĩ không đơn giản, mọi thứ đều có giá. Cái giá đó rất vô hình, bạn phải thật tinh tường. Nếu không bạn sẽ phải trả giá đắt. Khi bạn gặp vấn đề rắc rối về tình cảm, công việc dẫn bạn đến chán nản, tuyệt vọng. Bạn sẽ làm gì? Có người nói bỏ qua mọi thứ, thời gian sẽ hết! Tại sao? Theo tôi bạn thử 1 lần đối diện với những vấn đề đó bạn sẽ thấy cứng cáp mạnh mẽ hơn rất nhiều.Có những tình cảm thật sự, nhưng lại không được trân trọng. Mải theo đuổi những thứ mơ hồ... khi ngoảnh lại hối tiếc muộn màng. Cuộc sống nó vốn dĩ là như thế. Sự nhàm chán, vui vẻ hay hạnh phúc và đau khổ tất cả là những khía cạnh của nó. Bạn và tôi cũng là một phần của nó tạo nên cái chung đó là con nguời nhưng tôi và bạn có sự riêng biệt trong tính cách và quan điểm sống đó là sự đa dạng của cuộc sống... Sự hào nhoáng, bóng bảy... Chỉ là hình thức. Sự thật nằm ở bên trong, đó là khả năng đem đến hạnh phúc thật cho bạn. Bạn hãy cẩn thận! Nhìn nhận một con người, bạn đừng lên nhìn phía bên ngoài. Sự hoàn mỹ đôi khi là giả dối. Hãy nhìn sâu vào con người, để có những đánh giá. tốt nhất cho m

tâm sự tí nhé!

este_@1

Thành viên
Thành viên
este_@1

Xu : 18

Bài gửiTiêu đề: Re: tâm sự tí nhé! tâm sự tí nhé! EmptyFri Jun 01, 2012 11:17 pm

Avis positif
:7687: thơm cái nhé
t thích câu gì gì mà hào nhoáng bóng bảy chỉ là cái vẻ bề ngoài ý.đc
:14596:

tâm sự tí nhé!

Sóc ca ca

Admin
Admin
Sóc ca ca

Xu : 1727

Bài gửiTiêu đề: Re: tâm sự tí nhé! tâm sự tí nhé! EmptySat Jun 02, 2012 6:46 am

Avis positif
Học tài thi phận.... câu này càng ngày càng thấy đúng. Nhớ hồi thi tài chính tiền tệ, cô cho ôn 30 câu mình đã ôn 25 câu vậy mà vào phòng thi lại chúng cái đề mình nhớ lan man....

tâm sự tí nhé!

Sóc ca ca

Admin
Admin
Sóc ca ca

Xu : 1727

Bài gửiTiêu đề: Re: tâm sự tí nhé! tâm sự tí nhé! EmptySat Jun 02, 2012 6:46 am

Avis positif
thanh hồng đã viết:
Lãng mạn làm cho đời sống tinh thần thêm thi vị! Nhưng nếu bạn lãng mạn qúa bạn sẽ khổ. Hãy thực tế bạn sẽ là người thành công trong cuộc sống Theo bạn cuộc sống này đơn giản hay phức tạp? Nó thuộc ý nghĩ chủ quan của bạn. Bạn muốn cs của bạn như thế nào? Nhiều lúc mình thấy buồn, cuộc sống thật tẻ nhạt, vô vị. Mình thấy thiếu một cái gì đó mà không giải thích được. Tiền ư? Không phải. Những cuộc chơi dài bất tận suy cho cùng chỉ là buồn tẻ. Mình muốn phá bỏ một cái gì đó nhưng không biết đó là cái gì. Phải làm sao đây?.Cuộc sống vốn dĩ không đơn giản, mọi thứ đều có giá. Cái giá đó rất vô hình, bạn phải thật tinh tường. Nếu không bạn sẽ phải trả giá đắt. Khi bạn gặp vấn đề rắc rối về tình cảm, công việc dẫn bạn đến chán nản, tuyệt vọng. Bạn sẽ làm gì? Có người nói bỏ qua mọi thứ, thời gian sẽ hết! Tại sao? Theo tôi bạn thử 1 lần đối diện với những vấn đề đó bạn sẽ thấy cứng cáp mạnh mẽ hơn rất nhiều.Có những tình cảm thật sự, nhưng lại không được trân trọng. Mải theo đuổi những thứ mơ hồ... khi ngoảnh lại hối tiếc muộn màng. Cuộc sống nó vốn dĩ là như thế. Sự nhàm chán, vui vẻ hay hạnh phúc và đau khổ tất cả là những khía cạnh của nó. Bạn và tôi cũng là một phần của nó tạo nên cái chung đó là con nguời nhưng tôi và bạn có sự riêng biệt trong tính cách và quan điểm sống đó là sự đa dạng của cuộc sống... Sự hào nhoáng, bóng bảy... Chỉ là hình thức. Sự thật nằm ở bên trong, đó là khả năng đem đến hạnh phúc thật cho bạn. Bạn hãy cẩn thận! Nhìn nhận một con người, bạn đừng lên nhìn phía bên ngoài. Sự hoàn mỹ đôi khi là giả dối. Hãy nhìn sâu vào con người, để có những đánh giá. tốt nhất cho m

Cái này yêu đấy. hehe

tâm sự tí nhé!

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: tâm sự tí nhé! tâm sự tí nhé! Empty

Avis positif

tâm sự tí nhé!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang

—(••÷[ ( Trả lời nhanh ) ]÷••)—